Slot

Buffalo King Megaways

Pragmatic Play

Buffalo King Megaways là slot của Pragmatic Play với bố cục 6×7 và tối đa 200.704 Megaways. RTP tham chiếu là 96,52%, độ biến động cao, còn mức thắng tối đa đã xác minh là 5.000x. Các cơ chế chính gồm Megaways, cascading, vòng quay miễn phí, hệ số nhân 2x/3x/5x, kích hoạt lại.

Cơ chế chính

Cơ chế đã xác minh: Megaways, cascading, vòng quay miễn phí, hệ số nhân 2x/3x/5x, kích hoạt lại.

Cuộn và cách trả thưởng

6×variable — tối đa 200.704 Megaways.

Chủ đề và phát hành

Đồng cỏ bắc mỹ với bò rừng, sói, báo sư tử, nai sừng tấm và đại bàng Phát hành năm 2021.

Vòng thưởng và hệ số nhân

Scatter: 4-6; Hệ số nhân: 2x/3x/5x; Bổ sung: scatter prize 5x/20x/100x; Cách thắng tối đa: 200.704.

RTP, độ biến động và cược

RTP: 96,52%; Độ biến động: cao; Mức thắng tối đa: 5.000x Khoảng cược: 0,2 đến 125 mỗi vòng..

FAQ

RTP của Buffalo King Megaways là bao nhiêu?

RTP tham chiếu là 96,52%.

Buffalo King Megaways dùng bố cục nào?

Game dùng bố cục 6×7 với tối đa 200.704 Megaways.

Độ biến động của Buffalo King Megaways ra sao?

Độ biến động đã xác minh ở mức cao.

Mức thắng tối đa của Buffalo King Megaways là bao nhiêu?

Mức thắng tối đa đã xác minh là 5.000x.

Vòng thưởng chính của Buffalo King Megaways hoạt động thế nào?

Scatter: 4-6; Hệ số nhân: 2x/3x/5x; Bổ sung: scatter prize 5x/20x/100x; Cách thắng tối đa: 200.704.