Slot

Bigger Bass Bonanza

Pragmatic Play

Bigger Bass Bonanza là slot của Pragmatic Play với bố cục 5×4 và 12 đường thanh toán. RTP tham chiếu là 96,71%, độ biến động cao, còn mức thắng tối đa đã xác minh là 4.000x. Các cơ chế chính gồm biểu tượng tiền tối đa 4.000x, biểu tượng thay thế, vòng quay miễn phí, biểu tượng thay thế + biểu tượng tiền, hệ số nhân 2x/3x/10x.

Cơ chế chính

Các cơ chế đã xác minh gồm biểu tượng tiền tối đa 4.000x, biểu tượng thay thế, vòng quay miễn phí, biểu tượng thay thế + biểu tượng tiền, hệ số nhân 2x/3x/10x. Chúng quyết định trực tiếp nhịp của game cơ bản và vòng thưởng.

Cuộn và cách trả thưởng

Game dùng 5 cuộn và 4 hàng. Tổ hợp thắng được tính theo 12 đường thanh toán; các cơ chế cascading, thu thập và hệ số nhân đều hoạt động trên cấu trúc này.

Chủ đề và phát hành

Phần hình ảnh xoay quanh chuyến câu cá với ngư dân và cá mang giá trị tiền. Phát hành năm 2021.

Vòng thưởng và hệ số nhân

3-5 scatter cho 10-20 vòng quay miễn phí. Biểu tượng tiền đạt 4000x; ngư dân thu chúng và mỗi biểu tượng thay thế thứ tư thêm 10 vòng, đưa hệ số nhân qua 2x, 3x rồi 10x.

RTP, độ biến động và cược

RTP tham chiếu là 96,71%, độ biến động ở mức cao. Khoảng cược: 0,12 đến 240 mỗi vòng. Mức thắng tối đa đã xác minh là 4.000x.

FAQ

RTP của Bigger Bass Bonanza là bao nhiêu?

RTP tham chiếu là 96,71%.

Bigger Bass Bonanza dùng bố cục nào?

Game dùng bố cục 5×4 với 12 đường thanh toán.

Độ biến động của Bigger Bass Bonanza ra sao?

Độ biến động đã xác minh ở mức cao.

Mức thắng tối đa của Bigger Bass Bonanza là bao nhiêu?

Mức thắng tối đa đã xác minh là 4.000x.

Vòng thưởng chính của Bigger Bass Bonanza hoạt động thế nào?

3-5 scatter cho 10-20 vòng quay miễn phí. Biểu tượng tiền đạt 4000x; ngư dân thu chúng và mỗi biểu tượng thay thế thứ tư thêm 10 vòng, đưa hệ số nhân qua 2x, 3x rồi 10x.